sfds |
|
|
|
|
|
|
|
Gặp mặt người có công và thân nhân liệt sĩ tỉnh Đắk Nông
Sáng 27/7, Tỉnh ủy, HĐND, UBND, Uỷ ban MTTQ Việt Nam tỉnh Đắk Nông tổ chức Chương trình gặp mặt Người có công với cách mạng và thân nhân liệt sĩ tỉnh Đắk Nông nhân kỷ niệm 75 năm ngày Thương binh-Liệt sĩ (27/7/1947-27/7/2022), với sự tham dự của 70 đại biểu người có công, đại diện cho hàng nghìn người có công của tỉnh.
|
|
Lãnh đạo tỉnh thăm, chúc mừng Ban Trị sự Giáo hội Phật giáo tỉnh
Nhân kỷ niệm 40 năm Ngày thành lập Giáo hội Phật giáo Việt Nam (7/11/1981-7/11/2021), ngày 4/11, Đoàn lãnh đạo Tỉnh ủy, HĐND, UBND và Ủy ban MTTQVN tỉnh do đồng chí Hồ Văn Mười, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh dẫn đầu đã đến thăm, chúc mừng Ban Trị sự Giáo hội Phật giáo tỉnh Đắk Nông.
|
|